8,500,000 ขาย บ้านเดี่ยว
ขายบ้านในโครงการ ราคา 8.5 ล้านบาท ใกล้ตลาดเจริญเจริญ No.13SB120
4,800,000 ขาย บ้านเดี่ยว
ขายบ้านในโครงการ ใกล้ม.แม่โจ้เพียง 5 นาที ราคา 4.8 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) No.11SB173
1,930,000 ขาย คอนโด
ขายคอนโดกลางเมือง ใกล้ม.เชียงใหม่ ราคาเพียง 1.93 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) No.1SC064
12,000 ให้เช่า คอนโด
คอนโดกลางเมือง ให้เช่าเดือนละ 12,000 บาท ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัล No.6C242
8,000 ให้เช่า บ้านเดี่ยว
บ้านให้เช่า เดือนละ 8,000 บาท ใกล้มีโชคพลาซ่าเพียง 5 นาที No.5H366
2,980,000 ขาย บ้านเดี่ยว
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว ขายพร้อมผู้เช่า ราคาเพียง 2.98 ล้านบาท ใกล้ 89 พลาซ่าเพียง 5 นาที No.15SB163
10,000,000 ขาย บ้านเดี่ยว
ขายบ้านในโครงการ ราคา 10 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) No.14SB315
2,500,000 ขาย บ้านเดี่ยว
ขายบ้านในโครงการคุณภาพ ใกล้ม.แม่โจ้เพียง 5 นาที ราคาเพียง 2.5 ล้านบาท (รวมโอน) No.11SB172
5,800,000 ขาย บ้านเดี่ยว
ขายบ้านในโครงการ ใกล้เซ็นทรัลเฟสติวัลเพียง 5 นาที ราคา 5.8 ล้านบาท (รวมโอน) No.11SB171
3,300,000 ขาย บ้านเดี่ยว
ขายบ้านเดี่ยวสองชั้น ใกล้ตลาดสดแม่เหียะเพียง 5 นาที ราคา 3.3 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) No.9SB241
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว ใกล้ชิดธรรมชาติ ราคาเพียง 2.5 ล้านบาท (รวมโอน) No.16SB004
1,650,000 ขาย บ้านเดี่ยว
ขายบ้านใกล้รร.วชิราลัยเพียง 5 นาที ราคาเริ่มต้นที่ 1.65 - 1.85 ล้านบาท (ฟรีโอน) No.15SB162
2,850,000 ขาย บ้านเดี่ยว
ขายบ้านในโครงการ ราคาเพียง 2.85 ล้านบาท เดินทางเพียง 10 นาทีถึงตลาดเจริญเจริญ No.13SB119
8,300,000 ขาย บ้านเดี่ยว
ขายบ้านในโครงการ ใกล้บิ๊กซีดอนจั่นเพียง 5 นาที ราคา 8.3 ล้านบาท (ฟรีโอน) No.7SB059
690,000 ขาย คอนโด
ขายคอนโด ใกล้ขนส่งอาเขต ราคาเพียง 690,000 บาท No.1SC063
14,000 ให้เช่า บ้านเดี่ยว
บ้านในโครงการ ให้เช่าเดือนละ 14,000 บาท ใกล้รร.ปัญญาเด่น No.14H548
บ้านในโครงการ ให้เช่าเดือนละ 14,000 บาท ใกล้ตลาดแม่กวง No.12H209
22,000 ให้เช่า คอนโด
คอนโดกลางเมือง ใกล้ไนท์บาร์ซ่า ให้เช่าเดือนละ 22,000 บาท No.1C344
30,000 ให้เช่า บ้านเดี่ยว
บ้านในโครงการให้เช่า เดือนละ 30,000 บาท ใกล้กาดฝรั่งเพียง 5 นาที No.14H547
13,000 ให้เช่า บ้านเดี่ยว
บ้านให้เช่าเดือนละ 13,000 บาท ใกล้ตลาดท่ารั้วเพียง 5 นาที No.12H208