เชียงใหม่ เมืองเชียงใหม่ ช้างเผือก
สถานะ : ว่าง
ให้เช่า
บ้านเดี่ยว
4
3
รหัสทรัพย์ : 4H164
25,000
พื้นที่ : 248 ตารางเมตร
ที่ดิน : 47.5 ตารางวา
คุณสมบัติ : ที่จอดรถ , สวนหย่อม , เฟอร์นิเจอร์และอุปกรณ์ภายในครบครัน
แชร์
Facebook Line Gmail
รายละเอียด : บ้านให้เช่าเดือนละ 25,000 บาท ใกล้เมญ่าเพียง 10 นาที No.4H164
v English below v บ้านให้เช่าเดือนละ 25,000 บาท ใกล้เมญ่าเพียง 10 นาที No.4H164 清迈美丽的2层别墅出租 。每月租金 25,000 泰铢,。No.4H164
บ้านเดี่ยวสองชั้น มี 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ พื้นที่ 47.5 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 248 ตรม. 4 卧室,3 浴室。面积 47.5 平方哇。面积 248 平方米。
สถานที่ใกล้เคียง -มหาวิทยาลัยราชภัฎเชียงใหม่ -โลตัสคำเที่ยง -เซ็นทรัลเฟสติวัล
เฟอร์นิเจอร์ภายใน -แอร์ 3 เครื่อง -เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง -เตียงนอน 2 -ตู้เสื้อผ้า 3 -โซฟารับแขก 1 -โต๊ะทานข้าว 1 -ตู้เย็น 1 เครื่อง
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี จ่ายเพียง ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน ทั้งหมดเพียง จ่าย 3 เดือน เข้าอยู่ได้เลยจร้า สนใจติดต่อ บี 0 9 4 - 3 6 4 4 8 9 6 , แอร์ 0 6 6 - 1 5 8 8 2 4 6 , หญิง 0 6 4 - 4 6 2 8 1 1 7 ไลน์ : https://lin.ee/xUfLbHe
A house for rent near by 10 min to Maya, No.4H164 清迈美丽的2层别墅出租 。每月租金 25,000 泰铢,。No.4H164
Rental monthly is 25,000 THB For 1 Year contact Condition 1 month in advance & 2 months deposit
House spec : 4 Bedrooms, 3 bathrooms, 47.5 Sq.w. 248 Sq.m. 4 卧室,3 浴室。面积 47.5 平方哇。面积 248 平方米。
Close to -Chiang Mai Rajabhat University -Lotus Khamtieng -CentralFestival
Furniture -Air conditioner 3 -Hot shower 2 -Bed 2 -Wardrobe 3 -Loungeset 1 -Dining table 1 -Refrigerator 1
Contact us for more information : BE 0 9 4 - 3 6 4 4 8 9 6 , Aire 0 6 6 - 1 5 8 8 2 4 6 , Ying 0 6 4 - 4 6 2 8 1 1 7 Line : https://lin.ee/xUfLbHe https://www.baandd-chiangmai.com #บ้านเช่าเชียงใหม่ #Houseforrentchiangmai #ချင်းမိုင်တွင်လုံးချင်းအိမ်ငှားရန်ရှိသည်။
สนใจสอบถามรายละเอียด
@baandd.cm
064-4628117
บ้านเช่าเชียงใหม่..
baandee.dee88@gmail.com
ขายบ้านเชียงใหม่ ทาวน์เฮาส์ คอนโด เชียงใหม่ House for sale in Chiang Mai
อสังหาริมทรัพย์อื่นๆ
4,790,000 ขาย ทาวน์เฮ้าส์
ขายทาวน์เฮ้าส์ในโครงการ ใกล้กาดฝรั่งเพียง 5 นาที ราคาเพียง 4.79 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) No.14SB484
16,000 ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์
ทาวน์เฮ้าส์โครงการให้เช่า เพียงเดือนละ 16,000 บาท ใกล้บิ๊กซีดอนจั่น No.7H040
10,000 ให้เช่า บ้านเดี่ยว
บ้านให้เช่า เดือนละ 10,000 บาท ใจกลางเมือง ใกล้สนามกอล์ฟลานนาเพียง 6 นาที No.4H059
11,000 ให้เช่า บ้านเดี่ยว
บ้านสวยให้เช่า เดือนละ 11,000 บาท เดินทาง 10 นาทีถึงเซ็นทรัลเฟสติวัล No.5H230